Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8

Chủ đề: FM2009 For Mac

Số bài viết
    1

Icon14 FM2009 For Mac

Các bác ơi, em là tín đồ của FM. Đang cần bản FM2009 cho máy Mac quá. Bác nào có cho em với, hay biết chỗ nào có thì chỉ em. Xin cảm ơn và hậu tạ. (sẽ có hậu tạ...)

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1
    FM có install anywhere mà, cứ dùng đĩa thường cài được cả cho mac. Đã thế chơi 9.2 ngon lành chả cần crack gi hết 'p

Số bài viết
    16
    bạn ronaldo5285 hướng dẫn cụ thể hơn đi, các bác có ai có patch thì post lên đây nhé, mình và các anh em dùng MAC khác đang rất " khát" đấy, cám ơn cả nhà

Số bài viết
    56
    thì bạn cứ down link setup FM09 bình thường thôi. rồi burn ra hoặc mount image để setup
    Nó sẽ có phần set up cho mac. Trong đây hình như có cái image để chơi ko cần crack, hoặc nếu bạn cần crack 9.2 cho mac thì tớ up lên cho.
    Có thắc mắc gì thêm về hình ảnh này nọ cho FM trên mac thì cứ nói, giúp được gì sẽ giúp
    ps: 9.2 bạn nhớ custom install vào folder của FM nhé đừng cứ next next, nó sẽ install sai và sẽ ko thấy 9.2 trong phần new game đâu

Số bài viết
    16
    sao mỗi lần mình tắt máy đi và chơi lại thì phải mount lại ổ đĩa FM2009 mới chơi được nhi?

Số bài viết
    56
    tại bạn ko crack nocd mà sử dụng image để chơi:a31:. Điều này có 1 cái lợi là mỗi lần ra update, chỉ việc down/cài/chơi mà ko cần phải đợi crack lại. Còn điều bất tiện thì đúng như bạn đã nêu

Số bài viết
    16
    bạn logan59102 chỉ mình cách nodcd đi, nếu dùng mình cách mình đang làm thì patch 9.9 chăng nữa mình chỉ cần patch nó vào là chơi được thôi hả? mình muốn hỏi là cái mount này có làm cách nào để nó cố định được không? kiểu daemon tools bên Win ý. Cám ơn nhiều !

Số bài viết
    4
    mount trong mac thì đơn giản quá mà bạn ơi (1 click thôi mà).
    Sao phải crack làm gì cho nó mất công.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới